HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI
KILICHOFANYIKA TAREHE 19/11/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI - BUKULU
AGENDA NA. 05

A. WAKUU WA IDARA

1. Mustapha S.Yusuph Mkurugenzi Mtendaji(N)

2. Fred J Bajale Kny; Katibu Tawala (W)

3. Eliamini Slao Kny; Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
4. Mashauri M. Vicent Mkuu wa Kitengo cha Sheria

5. Dr. Christian Mwiga Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

6. Joshua S. Mnyang'ali Mkuu wa ldara ya Mipango

7. Rahiya Nasser Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii

8. Qs. Felchismi Tesha Kaimu Mkuu wa |dara ya Ujenzi

9. Njenjela Ally Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
10.Dr. Nelson Kimolo Mkuu wa |ldara ya Afya

11.Kassim N. Herma Mkuu wa Idara ya Fedha

12.Margareth Temu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

13.Juvenal A. Munishi Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
14.Donald S. Jiday Mratibu wa TASAF

15.Christopher W. Kyando Kaimu Mkuu Kitengo cha TEHAMA

16 Deogratius Michael Kaimu Mkuu wa kitengo cha Nyuki
17.Clement Kabeni Kny, Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
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MUHT NA.01/2021/2022 KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekili allwakaribisha wajumbe katika kikao kish
0335 asubuhi baada ya kutimia kwaakld| lazimu ya wajumbe.

a kufungua kikao mnamo saa

MUHT.NA.02/2021/2022 KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO
Agenda zifuatazo zilithibltishwa kuwa agenda za kikao baada ya age
iliyohusu “Zoezi la uwekaji elama za utambuzi (Herenl) za klelektronikl kwa ng'ombe,

nda Na7

punda, mbuzi na kondoo” kuondolewa.

1. Kufungua Kikao

2. Kuthibitisha Agenda za Kikao

3. Kusoma na Kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 21/10/2021

4. Yatokanayo na kikao cha Kamat ya Fedha, Uongozi na Mipango cha tarehe

21/10/2021
Taarifa ya mapokezi ya Fedha kwa kipind| cha Mwezl Oktoba, 2021
6. Taarifa ya Mapato na Matumizi katlka kipindl cha mwezi Oktoba, 2021

7. Taarifa kutoka TASAF
» Taarifa ya uhawilishajl fedha vijijni kwa walengwa wa kunusuru kaya maskinl,
dirisha la malipo mwezi Mei, Juni, malipo ambayo yamefanyika mwezi

oktoba, 2021.
» Taarifa ya matokeo ya zoez la uhakiki na kuthibitisha kaya zllizopitishwa na

kaya ambazo hazikupitishwa kuingia katika mpango wa kunusuru kaya

maskini, kipindl cha pili cha utekelezajl wa mpango

8. Mabadiliko ya matumizi ya fedha za Serikali kuu za ujenzi wa vyumba vya
madarasa ya baadhi ya shule za sekondari

9 Kufunga kikao

MUHT.NA.05/2021/2022 TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA KIPINDI CHA
MWEZ!I OKTOBA, 2021.

lliwasilishwa taarifa illyoonesha Fedha zilizopokelewa katika Halmashaur ya wilaya
ya Kondoa kwa kipindi cha Mwaka wa Fedha 2021/2022. jumla ya kiasi cha shilingi

5,422,003,526.56 kilipokelewa kwa ajil ya kutekeleza miradi mbalimball ya

Halmashauri ikiwemo Miradl ya UVIKO 19.
Ambapo mradi wa UVIKO 19 kiasi cha shilingi 1,290,000,000,00 kilipokelewa na

fedha hizo zilitumika kwa mchanganuo ufatao
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. Kiasi cha fedha 1,000,000,000 zilitumika kwa ajili ya miradi ya madarasa (50}

katika shule za sekondari (21)

» Kijasi cha shilingi 200,000,000,00 zilitumika kwa ajili ya miradi ya madarasa
(10) katika shule shikizi tatu.

» Kiasi cha shilingl 90,000,000,00 zilitumika kwa ajili ya mradi wa ujenzi
nyumba ya Mtumishi.

Timu ya Menejimenti ilipokea na kuridhia taarifa ya mapokezi ya fedha hizo na

kusisitiza zitumike kulingana na maelekezo yaliyotolewa.
MUHT.NA. 09/2021/2022 — KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao katika majadiliano kishakufunga

kikao mnamo saa 4:58 asubuhi.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA

e
MWENYEKITI
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